Ndugu mdau
Tunashukuru kwa kuchukua uamuzi wa kugawa Printer- Bure. Kwa moyo wako mkunjufu, toa maelezo unapatikana wapi-Anwani yako, ili wanaohitaji waje kuchukua. Ajabu!uliweza kupata muda wa ku-'scan' picha ya printer na kutoa 'spec' zake lakini hukupata muda wa kueleza vizuri unapatikana wapi, anwani, tel # etc.
RC SENYAMULE AKAGUA MIRADI KONDOA, ATATUA KERO ZA WANANCHI NA KUTOA WITO WA
MAANDALIZI DHIDI YA MVUA KUBWA
-
*Dodoma*
*Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Mhe. Rosemary Senyamule, amefanya ziara ya kikazi
katika Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa na Halmashauri ya Mji wa Kondo...
14 hours ago
Asante sana ndugu hapo juu, samahani kwa kutokutoa maelezo zaidi.Mimi napatikana South County Dublin, mitaa ya Stillorgan. Sikutaka kutoa simu na anwani makusudi ndio maana nikatoa email (azania@eircom.net) ili kwa anayetaka akituma email ndio tutaendelea kutokea hapo, kupeana address na simu.Nadhani umenielewa - Mdau
ReplyDelete