Ndugu wanaumoja wa TanzaniaIreland (TAI)
Kufuatia jitihada za kuendeleza umoja, tunaendelea na shughuli za usajiri wa umoja. Tumekwisha jaza form na kuzituma kwenye Offisi ya mapato ili tuweze kupata namba ya usajiri ambayo pia itatuwezesha kupata exemption. FINGERS CROSSED, tukisha pata namba hiyo basi tutaendelea na ufunguaji wa akounti ya umoja/chama. Kama kuna maulizo/swali kuhusu habari hii tafadhari tumeni maulizo hayo;swahili@live.ie
Wenu ktk huduma.
Mtumishi wa umoja
WAZIRI KAPINGA AZINDUA KIKOSI KAZI CHA AMCHAM KUIMARISHA VIWANDA NA MAUZO
YA NJE
-
*Dar es Salaam, *
*Waziri wa Viwanda na Biashara, Mhe. Judith Salvio Kapinga, leo amezindua
Kikosi Kazi cha Uzalishaji (Manufacturing Working Group) chin...
11 hours ago
No comments:
Post a Comment